HOUSE OF ENTERTAINMENT


JOIN KENYASWAHILINEWS
!-- AdsAgony - Ad Display Code -->

MPYA MPYA ZA LEO

HABARI (193) Michezo (121) BURUDANI (86)

Jumamosi, 21 Aprili 2018

Mwili wa Mtanzania Aliyeuwawa Wingereza Wakabidhiwa kwa Familia Yake

Mwili wa Mtanzania Aliyeuwawa Wingereza Wakabidhiwa kwa Familia Yake

Mwili wa Mtanzania, Leyla Mtumwa, aliyeuawa Uingereza wiki chache zilizopita, umeachiwa huru leo na kukabidhiwa kwa ndugu zake ili kuusafirisha kuurudisha hapa nchini kwa ajili ya mazishi.

Mwili huo wa Leyla ambaye aliuawa baada ya kuchomwa visu na mumewe, Kema Salum, ulikuwa ukishikiliwa na jeshi la polisi nchini Uingereza kwa ajili ya uchunguzi zaidi na baada ya kujiridhisha ndipo wakaukabidhi kwa familia.