HOUSE OF ENTERTAINMENT


JOIN KENYASWAHILINEWS
!-- AdsAgony - Ad Display Code -->

MPYA MPYA ZA LEO

HABARI (193) Michezo (121) BURUDANI (86)

Jumamosi, 21 Aprili 2018

Yanga yadondokea timu za Africa Mashariki

SATURDAY , 21ST APR , 2018

NA ELBOGAST MYALUKO

Klabu ya soka ya Yanga imepangwa na timu mbili kutoka nchi za Africa Mashariki kwenye kundi D, la michuano ya Kombe la Shirikisho barani Africa, kwenye droo iliyochezeshwa jijini Cairo leo mchana.

Yanga imepangwa na timu za Rayon Sports kutoka Rwanda ambayo katika hatua ya mtoano imewatoa mabingwa wa Africa mwaka 2016 Mamelodi Sondowns ya Africa Kusini.

Pia katika kundi hilo kuna timu ya Gor Mahia ya nchini Kenya ambayo nayo imetinga katika hatua ya makundi baada ya kuitoa Supersports United pia ya Africa Kusini. Gor Mahia pia iliibuka bingwa wa michuano ya Sportpesa msimu uliopita.

Timu ya nne katika kundi hilo ni U.S.M Alger ambayo inatokea nchini Algeria ikiwa imefuzu hatua ya makundi kwa kuitoa Maniema Union ya DR Congo.

Yanga yenyewe imetinga hatua ya Makundi baada ya kuitoa Wolayta Dicha ya Ethiopia kwa jumla ya ushindi wa mabao 2-1. Mechi za hatua ya makundi zinatarajiwa kuanza Mei 4 na 6.